MÀN HÌNH LCD AOC Q27G2S/74 27 INCHES
Màn hình Q27G2S/74 27" QHD Gaming Monitor
Màn hình chơi game cao cấp được trang bị tấm nền IPS 27 inch với độ phân giải QHD 2K, mang đến trải nghiệm hấp dẫn cho người dùng với đồ hoạ sắc nét và màu sắc sống động. Tần số quét cao lên đến 155Hz, thời gian phản hồi chỉ 1ms MPRT và công nghệ động bộ hình ảnh G-Sync tích hợp, giúp bảo đảm hình ảnh mượt mà và rõ nét dù trong bất kỳ điều kiện chơi game nào.
Đặc điểm nổi bật:
- Độ phân giải cao: 2560 × 1440 (QHD) để hiển thị hình ảnh sắc nét.
- Tần số quét cao: 155Hz giúp chuyển động trở nên mượt mà.