Màn hình AOC U27U2S/74 | 27.0 inch, UHD, Nano IPS, 60 Hz, 4ms, phẳng
Màn hình U27U2S/74 27" UHD Monitor
Màn hình U27U2S/74 27" UHD Monitor là một sản phẩm tiên tiến của dòng AOC series U2, được thiết kế đặc biệt để mang lại trải nghiệm tuyệt vời nhất cho những người tiêu dùng đòi hỏi cao về thiết kế và công nghệ. Với độ phân giải 4K UHD (3840 x 2160), màn hình này cung cấp hình ảnh sắc nét và chi tiết, đem đến cho người dùng một thế giới hình ảnh chân thực và sống động.
Bên cạnh đó, công nghệ Flicker-Free và Low Blue Mode của AOC giúp giảm nhấp nháy màn hình và ánh sáng xanh, giảm căng thẳng và mệt mỏi cho mắt, từ đó tăng cường trải nghiệm sử dụng màn hình trong thời gian dài mà không gây ra cảm giác khó chịu cho người dùng. Màn hình U27U2S/74 27" UHD Monitor tự tin là lựa chọn hàng đầu cho những ai đang tìm kiếm sự hoàn hảo trong việc trải nghiệm hình ảnh sống động và chất lượng cao.
SẢN PHẨM ĐANG ĐƯỢC BÁN ĐỘC QUYỀN TẠI NGUYỄN AN PC
Thông số kỹ thuật sản phẩm U27U2S/74:
Kích thước màn hình 27 inch (Nano IPS)
Độ sáng 400 cd/m2
Độ tương phản 1300 : 1 (điển hình)
Tốc độ phản hồi 4ms (GtG)
Góc nhìn 178° (H) / 178° (V) (CR > 10)
Gam màu NTSC 90%, sRGB 100%
Độ phân giải tối đa 3840 x 2160 @60Hz
Đầu vào tín hiệu HDMI 2.0 x 2, DisplayPort 1.4 x 1, USB - C (DP Alt, 90W) x 1
Cổng USB USB 3.2 Gen 1 x4
Nguồn điện 100 - 240V ~ 2A, 50 / 60Hz
Điện tiêu thụ (trung bình) 43W
Loa tích hợp
Khả năng điều chỉnh chân đế Cao: 150mm, Pivot: -90° ~ 90°, Xoay: -30° ~ 30°, Nghiêng: -6.5° ~ 23°