MÀN HÌNH LCD AOC C27G2Z/74 27 INCHES
Màn Hình Chơi Game Cong C27G2Z/74 27" 240Hz Gaming Monitor
Màn hình chơi game cong C27G2ZE của AOC là sản phẩm được thiết kế đặc biệt cho các sự kiện E-sports, với tốc độ làm mới 240Hz, thời gian phản hồi 0.5ms và công nghệ FreeSync Premium. Độ cong của màn hình sâu hơn bình thường giúp cung cấp hình ảnh toàn cảnh, giảm thiểu căng thẳng khi theo dõi chuyển động.
SẢN PHẨM ĐANG ĐƯỢC BÁN ĐỘC QUYỀN TẠI NGUYỄN AN PC
Thông số kĩ thuật
Tên sản phẩm C27G2Z/74
Tấm nền 27" VA / 1500R
Pixel Pitch 0.3114 (H) x 0.3114 (V)
Vùng xem hiệu quả 597.88 (H) x 336.31 (V)
Độ sáng 300 cd/m²
Độ tương phản 3000 : 1 (Bình thường) 80 triệu : 1 (DCR)
Tốc độ phản hồi 0.5ms (MPRT)
Góc Nhìn 178° (H) / 178° (V) (CR > 10)
Gam màu NTSC 98% / sRGB 120% / DCI-P3 90%
Độ phân giải tối ưu 1920 x 1080 @ 240Hz – DisplayPort 1.2, HDMI 2.0
Màu hiển thị 16.7 triệu
Đầu vào tín hiệu HDMI 2.0 x 2, DisplayPort 1.2 x 1
HDCP version HDMI: 2.2, DisplayPort: 2.2
Cổng USB không
Nguồn điện 100 - 240V ~ 1.5A, 50 / 60Hz
Điện tiêu thụ (bình thường) 31W
Loa không
Line in & Tai nghe Earphone
Treo tường 100mm x 100mm
Khả năng điều chỉnh chân đế Height: 130mm, Swivel: -30° 30°, Tilt: -5° ~ 23°