MÀN HÌNH LCD AOC U27P2C/74
Màn hình AOC U27P2C/74 27" IPS Monitor
Màn hình AOC U27P2C/74 27" IPS Monitor là một sản phẩm với độ phân giải 4K UHD (3840 x 2160), mang đến hình ảnh chính xác và sắc nét. Sản phẩm được trang bị tấm nền IPS cho góc nhìn rộng 178°/178°, giúp bảo đảm chất lượng hình ảnh nhất quán từ nhiều góc nhìn khác nhau.
SẢN PHẨM ĐANG ĐƯỢC BÁN ĐỘC QUYỀN TẠI NGUYỄN AN PC
Tên sản phẩm U27P2C/74
Kích thước 27" (IPS)
Pixel Pitch 0.1554 (H) × 0.1554 (V)
Khu vực hiển thị 596.736 (H) × 335.664 (V)
Độ sáng 350 cd/m²
Độ tương phản 1000 : 1 (Bình thường) 50 triệu : 1 (DCR)
Thời gian phản hồi 4ms (GtG)
Góc nhìn 178° (H) / 178° (V) (CR > 10)
Gam màu NTSC 91% / sRGB 109%
Độ chính xác màu ΔE < 2
Độ phân giải tối đa 3840 × 2160 @ 60Hz – DisplayPort, HDMI, USB-C
Màu hiển thị 1.07 triệu
Đầu vào tín hiệu HDMI 2.0 × 2, DisplayPort 1.2 × 1 USB-C (DP Alt) × 1
HDCP version HDMI :2.2 / DisplayPort :2.2
Cổng USB USB3.2 Gen1 × 4
Nguồn điện 100 - 240V ~ 1.5A, 50 / 60Hz
Công suất tiêu thụ (trung bình) 37W
Loa Không
Ngõ vào & Tai nghe Tai nghe × 1
Treo tường 100mm x 100mm
Điều chỉnh chân đế Chiều cao: 150mm, Pivot: -90°~ 90°, Xoay: -175°~ 175°, Nghiêng: -5 ~ 35°