MÀN HÌNH LCD AOC CU34G2X/74 34 inch QHD Cong
Màn hình AOC CU34G2X/74 34 inch QHD Cong
Với tần số quét 144Hz và tốc độ phản hồi 1ms, màn hình CU34G2X/74 đáp ứng mọi yêu cầu của người dùng trong các tình huống chơi game cần sự nhạy bén. Công nghệ Adaptive Sync giúp tránh hiện tượng giật hình (screen tearing), mang đến trải nghiệm chơi game mượt mà và thú vị.
SẢN PHẨM ĐANG ĐƯỢC BÁN ĐỘC QUYỀN TẠI NGUYỄN AN PC
Tên sản phẩm CU34G2X/74
Tấm nền 34" (VA / 1500R)
Pixel Pitch (mm) 0.23175 (H) x 0.23175 (V)
Vùng xem hiệu quả (mm) 797.22 (H) x 333.72 (V)
Độ sáng 300 cd/m²
Độ tương phản 3000 : 1 (Typical) 80 Million : 1 (DCR)
Tốc độ phản hồi 1ms (MPRT)
Góc Nhìn 178° (H) / 178° (V) (CR > 10)
Độ chính xác màu - Độ phân giải tối ưu 3440 x 1440 @ 144Hz – DisplayPort 1.4 3440 x 1440 @ 100Hz – HDMI 2.0
Màu hiển thị 16.7 Million
Đầu vào tín hiệu HDMI 2.0 x 2, DisplayPort 1.4 x 1
HDCP version HDMI: 2.2, DisplayPort: 2.2
Cổng USB USB 3.2 Gen1 x 4
Nguyền điện 100 - 240V ~ 1.5A, 50 / 60Hz
Điện tiêu thụ (typical) 67W
Loa No Line in & Tai nghe
Treo tường 100mm x 100mm
Khả năng điều chỉnh chân đế Height: 130mm, Swivel: -30° ~ 30, Tilt: -5° ~ 23°