MÀN HÌNH LCD AOC 27B1H2/74 27 INCHES
Màn hình AOC 27B1H2/74 27" IPS
Màn hình AOC 27B1H2/74 27" IPS Monitor là một lựa chọn lý tưởng cho người dùng muốn trải nghiệm giải trí đỉnh cao và làm việc hiệu quả. Với tấm nền IPS, màn hình mang đến hình ảnh sống động, màu sắc chân thực và góc nhìn rộng, tạo ra một trải nghiệm hấp dẫn không thể cưỡng lại.
Với tần số quét cao lên đến 100Hz và tính năng Adaptive Sync, người dùng có cơ hội trải nghiệm game MOBA mượt mà và không bị giật lag. Đặc biệt, công nghệ bảo vệ mắt Flicker Free và AOC Low Blue Light giúp giảm ánh sáng xanh gây hại cho mắt, giúp người dùng cảm thấy thoải mái hơn khi sử dụng màn hình trong thời gian dài.
SẢN PHẨM ĐANG ĐƯỢC BÁN ĐỘC QUYỀN TẠI NGUYỄN AN PC
Tên sản phẩm 27B1H2/74
Kích thước 27" (IPS)
Pixel Pitch 0.3114 (H) × 0.3114 (V)
Vùng hiển thị 597.89 (H) × 336.31 (V)
Độ sáng 250 cd/m²
Độ tương phản 1300 : 1 (Thường) 20 Triệu : 1
Tốc độ phản hồi 4ms (GtG)
Góc nhìn 178° (H) / 178° (V) (CR > 10)
Gam màu NTSC 83% / sRGB 103%
Độ phân giải 1920 × 1080 @ 100Hz – HDMI, 1920 × 1080 @ 60Hz – VGA
Màu hiển thị 16.7 Triệu
Đầu vào tín hiệu VGA × 1, HDMI 1.4 × 1
HDCP version HDMI 1.4
Nguồn điện 19V DC, 1.31A
Điện tiêu thụ (trung bình) 20W
Loa Không
Line in & Tai nghe Earphone
Treo tường 75mm x 75mm